Máy sinh hóa tự động URIT 8021A
Mã sản phẩm : 112
Model: URIT 8021A
Tiêu chuẩn:
Giá: Call
Hãng sản xuất: URIT
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 52391
Số lượng:
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY XÉT NGHIỆM  SINH HÓA TỰ ĐỘNG  URIT-8021A
    Model: URIT-8021A
    Hãng sản xuất: Urit medical/Trung Quốc
    Hàng mới 100%
    phương pháp đo của
    máy sinh hóa URIT 8021A : điểm cuối, động học, ….
    Nguyên lý: đo màu quang điện
    Nguồn sáng: đèn Halogen 12V/20W
    Phạm vi quang phổ: 0-3,2Abs
    Độ chính xác: 0,0001Abs
    Bước sóng: 340nm/405nm/450nm/492nm/510nm/578nm/630nm/700nm/800nm.
    Công suất: 200 tests/giờ
    Khay mẫu: 45 vị trí, bao gồm dung dịch rửa, chuẩn, QC, vị trí cấp cứu.
    Khay phản ứng: 120 cuvette phản ứng
    Thể tích mẫu: 2-100µl, với 0,1 µl tăng thêm.
    Thể tích thuốc thử: R1: 10-500 µl, R2: 10-500 µl, với 0,5 µl tăng thêm.
    Lượng phản ứng tối thiểu: 180 µl
    Thời gian phản ứng tối đa: 10 phút
    Lượng nước tiêu thụ: 5l/giờ ở trạng thái làm việc.
    Quy trình rửa: hệ thống tự động rửa 8 bước với dung dịch rửa.
    Kiểm soát nhiệt độ: buồng ủ 370C
    Nguồn điện: AC 230(1±10%)V, 50/60Hz, 500VA
    Điều kiện hoạt động: Nhiệt độ hoạt động: 10 ~ 30 ℃
    Độ ẩm tương đối: ≤ 85%
    Áp suất không khí: 86 ~ 106KPa
    Tính năng:
    Hoạt động liên tục 24/24h để đảm bảo hệ thống làm lạnh thuốc thử trong khoảng 2-80C.
    Ống hút bằng hợp kim nhôm-gốm đảm bảo độ chính xác cao.
    Hệ thống quang học chính xác cao.
    Tự động lựa chọn cuvette đủ điều kiện.
    Chọn điểm kiểm tra tốt nhất bằng đường cong phản ứng, tự động tạo ra yếu tố mới
    Hỗ trợ giao diện LIS.
    Hệ thống lấy mẫu/thuốc thử chính xác:
    Bảo vệ chống va chạm.
    Đo mức chất lỏng
    Rửa trong và ngoài que thử
    Tự động điều chỉnh độ sâu.
    Hệ thống trộn hiệu suất cao:
    Chống ô nhiễm chéo.
    Đồng bộ hoa trong thời gian ngắn nhất
    Trộn ngay khi xuất hiện mẫu và thuốc thử thứ 2.
    Hệ thống ổn định quang học
    Độ chính xác, chặt chẽ, hệ thống quang học ổn định
    Điểm đo quang với hệ thống truyền dẫn tốc độ cao, kỹ thuật số
    Cuvette bền.
    120 cuvette phản ứng nằm trong một lồng ấp nhiệt độ không đổi
    Tiêu thụ thấp, thuốc thử thiết kế mở
    Khay mẫu/thuốc thử đa chức năng
    60 vị trí thuốc thử, hỗ trợ 25ml, 50 ml thuốc thử loại chai.
    45 mẫu vị trí bao gồm bệnh nhân, cấp cứu, kiểm soát và tiêu chuẩn
    Các tube chính và cup đặc biệt có thể được sử dụng
    Có tới 20 khay để mẫu ảo có thể được lập trình
    Hệ thống làm mát chạy 24/24h với các yếu tố bình thường.
    Hiển thị trạng thái hoạt động theo thời gian thực
    Hiển thị trạng thái hoạt động của khay thuốc thử, khay mẫu và khay phản ứng
    Kiểm soát dư lượng thuốc thử theo thời gian thực.
    Hệ thống gắp thông minh với các mẫu theo chuỗi, ưu tiên mẫu cấp cứu.
    Độ sâu điều chỉnh tự động
    Giám sát đường cong phản ứng theo thời gian thực
    Chẩn đoán về tình trạng của hệ thống làm việc theo thời gian thực.
     Cấu hình chuẩn:
    Thân máy chính 1 chiếc
    Thùng chứa máy 1 chiếc
    Hướng dẫn sử dụng 1 bản
    Bảng thông số 1 bản
    Biểu đồ hoạt động 1 bản
    Chứng chỉ chất lượng sản phẩm 1 bản
    Đĩa CD phần mềm 1 bản
    Cầu chì (8A) 4 chiếc